Module quang Singlemode SFP+-10G-LR

Thảo luận trong 'Rao Vặt Toàn Quốc' bắt đầu bởi trangnt057, 26/2/16.

  1. trangnt057

    trangnt057 Thành Viên Mới

    Tham gia ngày:
    23/2/16
    Bài viết:
    9
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    1
    Giới tính:
    Nữ
    Module quang Singlemode SFP+-10G-LR


    Mô tả: SFP module: bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới


    Giá bán:Vui lòng gọi


    Tình trạng: Mới 100%


    Bảo hành: 24 tháng


    Xuất xứ: Xgiga

    [​IMG]



    10GBASE-LR SFP+ Transceiver

    * Bước sóng 1310nm

    * Tốc độ: 10Gb

    * Khoảng cách: 10km

    * Single mode

    * Dual fiber



    Thông tin liên hệ:

    Mrs Trang- 0976 559 119

    ------------------------------------------------------------------------

    Công ty TNHH Siêu Nhật Thanh

    - Địa chỉ trụ sở : B0.23 Đường CC2, KCN Tân Bình, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. HCM.

    - Điện thoại : (84-8) 6264.7077 Fax : (84-8) 6264.7254

    -Web:http://www.snt.com.vn&www.truyenhinhso.biz.vn
     
    Cảm ơn đã xem bài:

    Module quang Singlemode SFP+-10G-LR

    Đang tải...


Chủ để tương tự : Module quang
Diễn đàn Tiêu đề Date
Rao Vặt Miền Nam Module Quang SFP Cisco - Zyxel - Wintop giá cực rẻ 20/3/15
Rao Vặt Miền Nam Novaland mở bán căn hộ Golden Mansion Phổ Quang Tân Bình Hôm nay lúc 8:47 AM
Rao Vặt Miền Nam Quảng cáo thương hiệu sẽ được hiểu như thế nào? Hôm qua, lúc 2:03 PM
Rao Vặt Miền Nam Xưởng Sản Xuất Áo Thun Quảng Cáo Uy Tín Ở TP.HCM Thứ ba lúc 2:54 PM
Rao Vặt Miền Nam Xưởng Sản Xuất Ba Lô Quảng Cáo – Ba Lô Quà Tặng Theo Yêu Cầu Tp.Hcm Thứ bảy lúc 10:05 AM

Like và Share ủng hộ ITSEOVN