Tìm hiểu và chọn lựa nơi mua Module cisco sfp chính hãng.

Thảo luận trong 'Rao Vặt Toàn Quốc' bắt đầu bởi Ciscochinhhang, 20/8/19.

  1. Ciscochinhhang

    Ciscochinhhang Thành Viên Mới

    Tham gia ngày:
    26/12/18
    Bài viết:
    69
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    6
    Giới tính:
    Nam
    Module SFP Cisco là 1 trong những loại mô đun thế hệ mới được khách hàng tin dùng trên thị trường hiện nay. Nó được đánh giá cao về công dụng, tính năng mang lại cho con người. Vậy thiết bị mạng module SFP Cisco là gì ? Chúng mang tới những chức năng gì đặc biệt ? Chúng tôi sẽ giúp bạn giải đáp được ngay dưới đây.

    Trang web : Ciscochinhhang.com

    Thiết bị Module SFP là gì ?
    Mô đun SFP là thiết bị được Cisco sản xuất đáp ứng nhu cầu người sử dụng. Nó thường được gắn liền với rất nhiều tên gọi khác nhau, trong đó nổi trội nhất cần kể đến SFP quang. Nó được ứng dụng trong lĩnh vực mạng, thường được dùng cho các thiết bị mạng như converter, switch, SDH có cổng khe và DSLAM…

    Xem thêm : WS-C3650-24PD-S chính hãng

    [​IMG]

    SFP thực chất là tên gọi được kết hợp từ Small form factor. Nghĩa là thiết bị thu phát nhỏ gọn thường được sử dụng trong lĩnh vực viễn thông hay truyền thông. Theo đó 1 đầu của chúng được gắn vào thiết bị mạng kể trên, đầu còn lại thường được gắn với cáp quang hay đồng. Sản phẩm này thường được ví như 1 giao thức chuẩn ngày càng trở nên phổ biến trên thị trường do những nhà sản xuất viễn thông hay thiết bị mạng đưa ra.

    Module SFP Cisco có gì đặc biệt?
    Đối với tốc độ nó được phân thành hai loại 1.25G và 155M. Đối với số sợi quang chúng được chia làm hai loại 1 sợi và 2 sợi quang. Đối với loại cáp quang chúng thường được chia làm 2 loại đơn mốt và đa mốt Ví Dụ như: Module SFP Cisco GLC-LH-SMD sử dụng cho cáp quang Singlemode, Module Cisco GLC-SX-MMD dùng cho cáp quang Multimode. Với SDH được xếp vào 3 loại STM -1, STM -4, STM – 16. Khi chọn lựa dùng module SFP Cisco chúng có thể mở rộng khả năng cung cấp nguồn và truyền dữ liệu khá xa lên đến 150m.
     
    Cảm ơn đã xem bài:

    Tìm hiểu và chọn lựa nơi mua Module cisco sfp chính hãng.

    danh sách diễn đàn rao vặt gov chất lượng


Chủ để tương tự : Tìm hiểu
Diễn đàn Tiêu đề Date
Rao Vặt Toàn Quốc Tìm hiểu về dịch vụ bảo trì phần mềm Hôm nay lúc 9:05 AM
Rao Vặt Toàn Quốc Tìm hiểu răng sứ dán là như thế nào 10/9/19
Rao Vặt Toàn Quốc Tìm hiểu về kích thước lịch treo tường 29/8/19
Rao Vặt Toàn Quốc Tìm hiểu vềthiết bị mạng bộ định tuyến Router cisco 2900 series. 23/8/19
Rao Vặt Toàn Quốc Tìm hiểu công nghệ in offset trong in lịch tết 2020 22/8/19

Like và Share ủng hộ ITSEOVN